NA SHAIBU KIFAYA

WAZIRI wa Afya, Hamad Rashid Mohammed, ameutaka uongozi wa wizara hiyo Pemba pamoja na  kitengo cha kichocho na maradhi yasiopewa kipauombele kusimamia miradi inayoendeshwa kwa fedha za wafadhili nchini.
Kauli hiyo alitoa ofisi ya kitengo cha kichocho Mkoroshoni Chake Chake, wakati akizungumza na watendaji hao kujua maendeleo ya mradi wa kutokomeza kichocho na minyoo.

Alisema miradi yote iliyoletwa na wafadhili ni ya serikali, na lengo kuu ni kujitegemea wenyewe kadrii siku zinavyokwenda.

Aidha aliwahimiza wafanyakazi hao   kuongeza kasi ya kufanya kazi kwani kutokana na maelezo ya Mkuu wa kitengo yanaonesha hali ya ugonjwa huo bado ipo juu.
“Niseme hapo awali tulikuwa tuko vizuri kwa kupungua ugonjwa huo, lakini ugonjwa wa kichocho bado upo sasa tuzidisheni bidii,” alisema.