NA NASRA MANZI

BARAZA la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni Zanzibar (BASSFU), limewataka wasanii wa maigizo, nyimbo na filamu, kuhamasisha amani na utulivu katika nchi kuelekea uchaguzi  mkuu.

Akizungumza na mwandishi  wa habari   hizi Katibu Mtendaji Baraza hilo Dk. Omar Abdalla Adam ofisini kwake Mwanakwerekwe Unguja.

 Alisema kufanya hivyo kutawafanya wananchi kupata elimu zaidi na umuhimu wa amani,  kwani wasanii wana nafasi kubwa ya kusikilizwa na jamii  yao kupitia sanaa zao.

Hata hivyo alisema wasanii ndio kioo cha jamii, hivyo ni vyema kuandaa nyimbo ambazo zinakwenda sambamba na matukio na wakati wa jambo linapotokezea.

“Tunaona sasa uchaguzi unakaribia wasanii wetu watoe nyimbo zenye kwenda sambamba na matukio kwa kufuata maadili ” alisema

Aliwapongeza wasanii kwa kutojiweka nyuma na kujitokeza kuwania nafasi mbali mbali za uongozi.

Aidha  alisema wananchi wa Zanzibar wanahitaji   uchaguzi wa amani, lakini pia  kazi  wanazozifanya  lazima ziende sambamba  na mazingira.