NA HAJI NASSOR, PEMBA

MAKAMU wa Mwenyekiti wa CCM Zanzibar, Dk. Ali Mohamed Shein, amewaeleza wananchi wa Micheweni kwamba dawa ya viongozi wanaohubiri chuki ni kuwanyima kura na badala yake kura hizo kukipigia Chama cha Mapinduzi.

Dk. Shein alieleza hayo katika uwanja wa Shaame Matta huko kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea urais wa Zanzibar, kwa tiketi ya CCM, Dk. Hussein Mwinyi na wagombea wengine wa nafasi mbali mbali.

Alisema dawa ya kuwakataa viongozi wa namna hiyo na kutowapigia kura na kwamba kura zote kipigie chama cha CCM, ambacho kina thamini misingi ya utu na heshima ya kila mwananchi.

“Mapinduzi yetu ndio maendeleo yetu, iwe upatikanaji wa huduma ya maji safi, elimu bure, barabara na hata hapa Micheweni panang’ara kwa maendeleo yaliyotokana na mapinduzi”, alieleza.

Akimuelezea mgombea wa urais wa Zanzibar kwa tiketi ya CCM, Makamu huyo Mwenyekiti wa CCM, ambae ni rais wa Zanzibar alisema, Dk. Mwinyi ana sifa za kuwa rais wa Zanzibar.

Alieleza kuwa, Dk. Mwinyi ana nia ya kweli ya kuwatumikia watu wote tena bila ya ubaguzi na kilichobakia kwa wananchi wa Micheweni na maeneo mengine yote ya Zanzibar ni kumpigia kura za ndio mgombea huyo.

Kuhusu Muungano wa Tanganyika na Zanzibar, Dk. Shein alisema, umedumu kwa miaka 56 bila ya kutetereka, tofauti na nchi nyengine kama vile Senegal na Gambia na ule wa Misri na Libya ambazo zilishindwa.

Aidha, aliwaomba wanachama wa vyama vyengine kuhakikisha wanawapigia kura wagombea wote wa CCM kuanzia ngazi ya rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania hadi madiwani.