JOSE MOURINHO anasisitiza kuwa hana shida na Liverpool kuisaidia Marine FC kabla ya pambano lao la Kombe la FA dhidi ya Tottenham Jumapili.

Liverpool imekuwa ikiisaidia Marine FC, ambayo iko katika mji wa Merseyside wa Crosby, kwani wameipa klabu picha za mechi za Spurs.

Na Mourinho anafurahi kuwa mabingwa wa Ligi Kuu wanasaidia timu yao. “Liverpool kusaidia Marine nadhani ni kawaida,” alisema Mourinho. ‘Unajua wao ni majirani na nina hakika kuwa kuna uhusiano wa kihemko kati yao. Ikiwa wangewapa uchambuzi kutoka kwetu na ufikiaji wa picha wasingekuwa nazo, nahisi ni kawaida kabisa.

‘Siku zote ninaamini kuwa kuonyesha heshima kwa timu hizi ni kuzifunga, kuonyesha heshima kwao ni kucheza na timu nzuri na na timu inayohusika, ina hamasa na inakwenda huko kushinda mchezo.

Hiyo ni kuonyesha heshima na hiyo ndiyo mawazo ya kikombe ya timu kubwa. ‘Ikiwa tutaenda huko na kupoteza, itakuwa jambo la kushangaza kwao, lakini nadhani itakuwa ukosefu wa heshima kutoka kwetu.

 “Tunajiandaa kwa mchezo kawaida, tunajizoesha leo kuangalia mchezo huo na tulikuwa na mkutano tukiangalia mchezo huo, tunakwenda huko kushinda mechi.”